Mira Bhaindar Municipal Corporation

Mira Bhaindar Municipal Corporation

शेवटचा बदल November 15th, 2022 at 06:53 am

Contact

Office Mira Bhaindar Municipal Corporation Indira Gandhi Bhavan, Chhatrapati Shivaji Maharaj Marg, Bhaindar West, Mira Bhaindar , Thane, Maharashtra 401101
Telephone No. ०२२-२८१९ २८२८/ २८१९३०२८
Toll Free No. 1800 224 849

Office Timing

  • Monday - Saturday 9:45 am to 6:15 pm ( Saturday, Sunday and government holiday will be closed )
  • Public day - First monday of every month ( The next working day if the monday is holiday ) Time: 10am to 12pm
  • Municipal officials time to meet citizens : - 11.00am to 01.00pm
  • आयुक्तांना भेटण्याची वेळ :  –
    मंगळवार व गुरुवार ( कार्यालयीन दिवशी)  –
    सकाळी ११.०० ते दुपारी १.००

Sr. No.TitleContact No.
1Mira Bhaindar Muncipal Head Office Contact No.022-28192828 / 28193028 / 28181353
2Disaster Management Department022-28117102/04
3Fire Brigade (Kalpana Chavla) Bhaindar (W)022-28197637 / 28041000 / 28041001
4Fire Brigade - Uttan, Bhaindar (W)022-28452002
5Fire Brigade101
6Covid-19 Booking for (Bed/Ambulance/Hearse)022-28141516
7 (पंडित भिमसेन जोशी रुग्णालय), भाईंदर (प)022-28041048
8Complaints related to Covid-19, gravel on sidewalks, highways, subways as well as illegal hoardings poster banners, dengue, malaria and sanitary (sanitation) related complaints.1800 22 4849
9Safaimitra Safety Challenge (Safety Tank, Defecation Complaint) Toll Free No.144  20/08657906880
10Sagri Suraksha1093
11Fire Brigade - Silver Park, Mira Road022-28553661
   

मिरा Bhaindar Corporation

Contact No,

अधिकारी / कर्मचारी नाव

भ्रमणध्वनी No,

प्रभाग कार्यालय क्र.1 :-  शुभम आर्केड, दुसरा

मजला, मिरा हॉस्पीटलच्या शेजारी, डिमार्ट परिसर, Bhaindar (.)

28140002

9920057697

श्रीम.कंचन गायकवाड – सहाय्यक आयुक्त  

प्रभाग No -1

94046965602

श्री. वैभव कुलथे, ठेका Junior Engineer

9552426192

श्री. धाऊ शिंदे, Tax Inspector

8149608928

श्री. राजेंद्र राऊत, कर निरिक्षक

9892693575

 

प्रभाग कार्यालय क्र. 2.

नगरभवन, मांडली तलाव, Bhaindar(.)

28144051

9167860021

श्री. जिंतेद्र कांबळेप्र. सहाय्यक आयुक्त 

प्रभाग क्र. -2

8433911976

श्री.चंचल ठाकरे, ठेका कनिष्ठ अभियंता

9561822740

श्रीम.रेखा कुंभारेTax Inspector

9867291106

 

प्रभाग कार्यालय क्र. 3

खारी तलाव रोड, Marathi शाळा No.6, दुसरा मजला Bhaindar(पूर्व).

28162376

28186223

श्री. प्रभाकर म्हात्रे, प्र.सहाय्यक आयुक्त 

प्रभाग No. -3

9892851180

श्री. योगेश भोईर, ठेका कनिष्ठ अभियंता

8097523884

श्री. शशिकांत पाटील, Tax Inspector

9867087719

श्रीम. समीधा चव्हाण, Tax Inspector

9967340802

 

 

प्रभाग कार्यालय क्र. 4

स्व. विलासराव देशमुख भवन, जांगीड एनक्लेव, कनाकिया रोड, Mira Road (पूर्व).

28113101

श्रीम. योगेश गुणिजन, सहाय्यक आयुक्त 

प्रभाग No. -4

9892302735

श्री. सुदर्शन काळे, ठेका कनिष्ठ अभियंता

8600870084

श्री. विवेकानंद भोईर,  Tax निरीक्षक

9821251617

श्री. विजय म्हात्रे, Tax Inspector

9987175951

प्रभाग कार्यालय क्र. 5

पुनम सागर कॉ., इंदिरा गांधी हॉस्पिटल, तळमजला, Mira Road (पूर्व).

 

28123409

28103101

 

 

श्री. चंद्रकांत बोरसे, सहाय्यक आयुक्त 

प्रभाग No. -5

8422811314

श्री. वैभव पेडवी, Junior Engineer-5

8149970636

श्री. संजय पाटील, Tax Inspector

8422811365

 

प्रभाग कार्यालय क्र. 6

सुरीस्वरजी भवनसे-5, शांती गार्डन, रामनगर

Mira Road (पूर्व).

28116103

श्री. सचिन बच्छाव, सहाय्यक आयुक्त 

प्रभाग No.-6

9599513222

श्री. संजय सोनी,ठेका Junior Engineer

9921158807

श्री. शुभम पाटील, ठेका कनिष्ठ अभियंता-6

 

श्री. नरेंद्र डोंगरे, Tax Inspector

8652016699

श्री. तुषार केणी, Tax Inspector

 

 

 कर विभाग

 मालमत्ता कर‍ सहा. Commissioner

 श्री. सुदाम गोडसे

    120

 

      8422811311 

कर्मचारी वर्ग कर विभाग

(मुख्य कार्यालय)

125

श्री. संदिप निरगुडे,

ऑनलाईन टॅक्स भरणा समस्या (मुख्यालय)

233

8433912068

विभागीय कर विभाग


मिरा कार्यालय, कर विभाग

28454021

काशि गाव कार्यालय, कर विभाग

28454023

उत्तन कार्यालय, कर विभाग

28452383

डोंगरी कार्यालय, कर विभाग

28452448

मुर्धा पश्चिम, कर विभाग

28144793

Water Supply

मा.अतिरिक्त शहर अभियंता श्री.सुरेश वाकोडे

107

8422811356

कार्यकारी अभियंताश्री. शरद नानेगावंकर (पाणीपुरवठा)

234

8422811413

Junior Engineerश्री.प्रशांत जानकर (टँकर/ वसुली व मिटर टेंस्टींग)

170

 

8422811224

Junior Engineer,श्री. प्रफुल वानखेडे (प्रभाग क्र.1,5 6)

171

8422811386

Junior Engineerश्री.दिपक जाधव (प्रभाग क्र. 1,5 व 6)

172

 

8422811449

Junior Engineerश्री. अरविंद पाटील (प्रभाग क्र.2,3 व 4)

173

8422811470

श्री. दुर्गेदास अहिरे ,ठेका Junior Engineer

 

 

 

 

  8850499493

श्री.भुषण पाटील

174

श्री.विजय गायकवाड

108

श्री.अशोक सांवत

109

श्री. भरत सोनारे

110

 

 

पाणी पुरवठा आवक जावक

175

पाणी पुरवठा संगणककक्ष

256

पाणीपुरवठा वसुली कांऊटर (मु.)

249

J.N.N.U.R.M.अरिहंत टॉवर

28167673

 

विभागीय पाणी पुरवठा विभाग

अस्मीता पंपीग Mira Road

28552272

एम.आय.डी.सी. पंपींग मिरा

28455893

पाण्याची टाकी फाटकरोड पुर्व

28195018

28175018

गोडदेव पाण्याची टाकी भाईंदरपुर्व

28144405

नवघर पाण्याची टाकी भाईंदरपुर्व

28174406

काशी गाव जलकुंभ

 

29452313

 

कमला पार्क पाण्याची टाकी भाईंदर पश्चिम

28044406

डोंगरी पाण्याची टाकी भाईंदर (प.)

28452201

उत्तन पाण्याची टाकी भाईंदर(प.)

28452202

सार्व.आरोग्य विभाग

श्री. सचिन बच्चाव, सहा.Commissioner

9599513222

सहा.सार्व.आरोग्य अधिकारी,

श्री. राजकुमार कांबळे

115

8422811299

मुख्य आरोग्य निरीक्षक,

श्री. Sandip Shinde

127

8422811291

घनकचरा व्यवस्थापन विभाग,

श्री.प्रकाश पवार

317

8422811286

कर्मचारी वर्ग आरोग्य विभाग

117

आरोग्य विभाग पुर्व

28048351

आरोग्य विभाग पश्चिम

28042723

 Department of Animal Husbandry

Dr.. विक्रम निराटले,

पशुवैदयकीय अधिकारी

9819544642/

8976835431

कर्मचारी वर्ग

138

 

Medical department

प्र.वैद्यकीय अधिकारी

Dr.. नंदकिशोर लहाने

28199093

8422811240

भारतरत्न इंदिरा गांधी रूग्णालय अधिक्षकDr.. प्रकाश जाधव

 

 

9930811123

क्षयरोग अधिकारी/ डास नियंत्रण

अधिकारी डॉ. बालनाथ चकोर

 

8422811233

 

NUHM/RCH Departments Dr..प्रमोद पडवळ

9653111607

कोविड-19 विभागप्रमुख,

Dr.. अजंली पाटील

8422811235

शहर कार्यक्रम व्यवस्थापक, आदिती वसईकर

8779066233

कर्मचारी वर्ग- श्रीम. पुनम रेड्डी

श्रीम. रेश्मा शेट्टी

 

7738365038

8422811456

कर्मचारी वर्गश्री. फिरोज

9594407600

9768502103

कर्मचारी वर्गश्रीम. सविता

9960243781

स्व.इंदिरा गांधी रुग्णालय,Mira Road

28114611

स्व.इंदिरा गांधी रुग्णालय, टि.बी.सेक्श्न, Mira Road

28108422

टेंबा हॉस्पिटल,पंडीत भिमसेन जोशी

28041048

28199330

टेंबा शवागृह

28149335

Ambulance / शववाहिका

प्रभाग क्र.1, Bhaindar (.) मुख्यालय, वाहनचालक पुकले

28170196

8108219475

प्रभाग क्र.2, तलावरोड, Bhaindar (पूर्व.) खारीगांव,

28170197

इंदिरा गांधी रुग्णालय, पुनमसागर

28110198

 वन व उदयान Departments

श्री. कविता बोरकर,

सहा. Commissioner, उद्यान व वृक्ष प्राधिकरण विभाग व पर्यावरण विभाग

8976643989

उद्यान व वृक्ष प्राधिकरण विभागश्री. हंसराज मेश्राम, भाईंदर (.)

28184553

8422811305

उद्यान व वृक्ष प्राधिकरण विभागश्री. नागेश इरकर,

Mira Road

28103409

7045214234

अग्निशमन विभाग

प्र.मुख्य अग्निशमन अधिकारी

श्री. प्रकाश बोराडे

28041000

9167860018

8422811204

अग्निशमन विभाग पश्चिम सबस्टेशन ऑफिसर

28197637

28041002

 

28041001

अग्निशमन विभाग कनकिया

28104101 28105101

8657949714

अग्निशमन विभाग सिल्व्हर पार्क, Mira Road

28553661

9167860017

अग्निशमन विभाग महेश्वरी भवन,Bhaindar (.)

28041101

28041103

 

अग्निशमन विभागनवघर, Bhaindar(पु)

28192829

8657906833

8657906833

अग्निशमन विभाग-उत्तन,Bhaindar()

28452002

8291370021

Education Department

सहा.आयुक्त – श्री. संजय दोंदे

28149042

8422811309

प्र.प्रशासकिय अधिकारी-

श्री. विजय वाकडे

 

 

9869131397

 

वाचनालय विभाग

Libraryसहा.Commissioner

श्रीम. Priyanka Bhosle

7972539718

वाचनालय, नगरभवन,

Bhaindar (.)

28044959

 

                           नगरभवन

श्री. संजय दोंदे,- सहा.Commissionerमिळकत विभाग व बाजार

8422811309

(नगरभवन व्यवस्थापक)

श्री.कैलाश शेवंते (हॉल बुकिंग)

8422811478

License Department

श्री. अविनाश जाधव-

सहा.आयुक्त

8422811363

कर्मचारी- श्री. दिलीप कांबळे

9029657374

 

स्थानिक संस्था Tax

श्रीम. प्रियंका भोसले-सहा.आयुक्त

28174080

7972539718

कर्मचारी- श्री. प्रसाद गोखले

8433911168

 जाहीरात विभाग

सहाय्यक आयुक्त

श्री. संजय दोंदे

8422811309

कर्मचारी वर्गश्री.काशीनाथ भोये

   8600216820

 Town Planning Department

कनकिया (Mira Road)

28121455

28108165

मा.सहा.संचालक, श्री.हेंमत ठाकुर

9967837578

मा.नगररचनाकार,- श्री.केशव शिंदे

9324361899

सर्व्हेअर,श्री. सुनिल म्हात्रे

8422811337

सर्व्हेअर, श्री. विनोद नाईक

8422811339

श्री. सचिन पवार, कनिष्ठ अभियंता

8422811345

श्री.सचिन पाटील, कनिष्ठ अभियंता

8422811330

श्री.विकास परब, कनिष्ठ अभियंता

8422811424

अनुरेखक, श्री. मंगेश करलाद

8433911102

श्री. डोके, लिपीक

 

 

9224425517

मिरा Bhaindar Corporation

मुख्यकार्यालय, विस्तारीत No,

तळमजला

दुरध्वनी कक्ष (टेलिफोन ऑपरेटर)

101

102

 

28192828

28193028

 

आपत्कालीनकक्ष

 

 

28117102

28117104

8657949715

टोल फ्री नंबर

1800224849

 

वाहन चालक कक्ष  1

104

सिक्युरीटी (मुख्यगेट) 2

106

मुख्य प्रवेशद्वार

105

मुख्यगेट (आवकजावक विभाग)

103

28166225

 

208

 

 

 नागरी सुविधा केंद्रव संगणक विभाग

सिस्टीम मॅनेजर, श्री. राजकुमार घरत

255

8422811399

संगणक Departments Employees

राठोड / अनया

258

संगणक Departments

माधुरी / मेघा

251

253

तांत्रिक कर्मचारी सायली / रणजित

259

प्रिंटर इंजिनिअर

267

जन्ममृत्यू – प्र.उप निबंधक –

श्री.मेहबुब खोजिया

275

7990903010

कर विभाग, वसुली काउंटर

252

पाणी पुरवठा, वसुली काउंटर

249

Public Relation Departments

श्री.राजकुमार घरत, जनसंपर्क अधिकारी

28042223

8422811399

श्री.जिंतेद्र कांबळे, कार्यालयीन अधिक्षक

230

 

8433911976

 Encrochment Department

सहा. Commissioner श्री.नरेंद्र चव्हाण

8422811370

कर्मचारी वर्गश्री.रमण सोलंकी

113

8828155866

 Transport Department

श्री.स्वप्निल सावंत, सहा.Commissioner, उप व्यवस्थापक, Transport Department

8422811401

प्र.प्रशासकिय अधिकारीश्री.दिनेश कानगुडे

8422811359

 Stores Department

सहा. आयुक्त भांडारपाल श्री.जगदिश भोपतराव

142

8422811226

कर्मचारी वर्ग

144

 

 Vehicle

श्री. कविता बोरकर सहा.Commissioner

8976643989

कर्मचारी वर्ग

146

पहिला मजला

मा.अतिरिक्त आयुक्त

मा.श्री.संभाजी पानपट्टे

212

28190697

7738314777

स्वीय सहाय्यक श्री.सुनिल नेहे (कार्यालयीन अधिक्षक)

143

 

 मा.उपायुक्त दालन

मा. उपायुक्त श्री. रवि पवार

119

9689931521

स्विय सहाय्यकश्री.निखिल मेश्राम

218

8898514826

पे ॲण्ड पार्क विभाग

सहा.आयुक्त – श्रीम.कविता बोरकर

8976643989

पे ॲण्ड् पार्क विभाग

125

— 

सामान्य Administration Departments

सहा.Commissionerश्री.सुनिल यादव

8422811507

कर्मचारी वर्ग – श्री.नितीन राठोड

136

9967914930

Law Department

श्रीम. सई वडके – विधी अधिकारी

213

28042224

9769753253

कर्मचारी वर्ग

223

 Social Development Department

समाज विकास अधिकारी –     श्रीम. दिपाली जोशी

289

 

8422811411

कर्मचारी वर्ग

(दिव्यांग कल्याण योजना)

389

 

 महिला व बालकल्याण विभाग

श्रीम.चारुशिला खरपडे-विभागप्रमुख

8422811377

कर्मचारी वर्ग

126

 दुसरा मजला

 मा.आयुक्त सो. दालन

मा.आयुक्त सो. श्री. दिलीप ढोले

28192828

8879736555

स्विय सहाय्यक श्री.महेश भोसले

128

28193028

 तिसरा मजला

अति.Commissioner (मु.) दालन

मा.अति.Commissionerश्री. अनिकेत मानोरकर

8087589051

स्वीय सहाय्यक श्री. अनिश देसाई

301

8433500324

 मा.उपायुक्त (मु.) दालन

मा.उपायुक्त (मु.), श्री.मारुती गायकवाड

311

 

9767442424

स्विय सहाय्यक श्री.रणजित गावडे

312

7977909124

 मा.उपायुक्त दालन

मा. उपायुक्त

28193087

 

स्वीय सहाय्यक श्री. अनिश देसाई

228

8433500324

सचिव विभाग

श्री. वासुदेव शिरवळकर, Town Secretary

123

28184924

8422811444

स्विय सहाय्यकश्री. कैलास म्हात्रे

165

9867077799

 निवडणूक विभाग

श्री.कैलास शेवंते

166

8422811478

 

आपत्ती व्यवस्थापन / टेंडरिंग विभाग

सिस्टीम ॲनालिस्ट

श्रीम. Mrs. Manasvi Mhatre

250

28181230

8433911144

 Establishment Department

सहाय्यक आयुक्त  – श्री.सुनिल यादव

149

8422811507

कर्मचारी वर्ग

148/150

 

 

 चौथा मजला

मा.उपायुक्त दालन

मा. उपायुक्त श्री. संजय शिंदे

261

9920407777

स्विय सहाय्यक  श्री.हर्षल संखे

162

9637005760

 PWD

मा.प्र.शहर अभियंता, श्री. दिपक खांबित

155

8422811340

कार्यकारी अभियंता, श्री. नितिन मुकणे

277

28196226

8422811350

प्र.उपअभियंता, श्री. यतिन जाधव

168

8422811360

Junior Engineer, श्री.भुपेश काकडे – प्र..No. 01

182

8422811324

कनिष्ठ अभियंता, श्री. संदिप साळवे, प्र..No. 02

8422811320

Junior Engineer, श्री. राजेंद्र पांगल प्र..No. 03

181

 

 

8422811455

कनिष्ठ अभियंता, श्री. उत्तम रणदिवे, प्र..No. 04

242

8422811390

कनिष्ठ अभियंता, श्री. सतिश तांडेल, प्र..No. 05

242

8433911180

Junior Engineer, श्री.चेतन म्हात्रे,

प्र..No. 06

186

–     

8422811386

श्री. प्रशांत जाणकर, Junior Engineer (विद्युत विभाग)

 

8422811224

श्री. धिरज भोये, PWD

254

9049524522

श्री. संजय म्हात्रे, मिळकत Departments

214

9224812845

श्री. जितेश मोरे (आवकजावक)

216

PWD संगणक कक्ष

215

अंतर्गत लेखा परिक्षण विभाग

मा. प्र.मुख्य लेखापरिक्षक

श्रीम. मंजिरी डिमेलो 

141

8422811222

सहा.लेखापरिक्षक –

श्रीम.चारुशिला खरपडे

158

8422811377

कर्मचारी वर्ग

133

 लेखा विभाग

प्र.मा.मुख्य लेखाधिकारी

श्री. अजित कुलकर्णी

265

 

28183027

8422992699

लेखाधिकारी श्री.उत्तम तारमळे

264

8369910627

रोखपाल श्री.चंद्रकांत अहिरराव

159

8169705835

लेखा विभाग कर्मचारी वर्ग

263

Fire Brigade - Bhaindar (W) 28041001, 28041002, 28197637,28041000
 Fire Brigade - Mira Road  28553661
 Fire Brigade - Uttan  28452002
 Disaster Management Control Room  28117102,28117104
 Ambulance - Headoffice, Bhaindar (W)  28170196
 Ambulance - Talav Road, Bhaindar (E)  28170197
 Ambulance - Kankiya, Mira Road (E)  9892812161-भालचंद्र
 Ambulance - Indira Gandhi Hospital  28110198
 Indira Gandhi Hospital, Mira Road  28114611
 Temba Hospital, Bhaindar (W)  28041048
 Temba Mortuary - Bhaindar (W)  28149335
Municipal Headquarters (Telephone Opp)  28192828 /28193028 /28042738 28148407 /28161102 /28181353 28190331 /28190344/ 28190345
 Commissioner's Hall  28197635
 Deputy Commissioner (HQ)  28193087
 Secretary (HQ)  28184924
 PWD  28040480
 Town Planning Department  28108165 / 28121455
 Education Department  28149042
 Library  28044959
 Tree Department - Mira Road  28103409